26.09.2026 12:30 • Spain • Liga F Women 2026/2027

Madrid CFF (Nữ) - Deportivo Alaves (Nữ) Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Madrid CFF (Nữ) và Deportivo Alaves (Nữ) sẽ diễn ra vào lúc 12:30 ngày 26.09.2026.

Madrid CFF (W)
Madrid CFF (Nữ)
—
Deportivo Alaves (Nữ)

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Madrid CFF (Nữ) vs Deportivo Alaves (Nữ) được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Madrid CFF (Nữ)'' ở tỷ lệ cược -103, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Madrid CFF (Nữ)
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Madrid CFF (Nữ) - Deportivo Alaves (Nữ) theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, GabrielKnight82 (xếp hạng 42 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.85 lợi nhuận bằng cách đặt cược 5 vào Madrid CFF (Nữ) (-103) trong kèo cược Home Draw Away.

GabrielKnight82
GabrielKnight82
Xếp hạng 42/1674
Lợi nhuận : 114.08
Home Draw Away
-103 for Madrid CFF (Nữ)
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.85

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Madrid CFF (Nữ) - Deportivo Alaves (Nữ) theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, GabrielKnight82 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 9.55%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.85 bằng cách đặt cược 5 vào Madrid CFF (Nữ) (-103) trong thị trường Home Draw Away.

GabrielKnight82
GabrielKnight82
Xếp hạng 310/1674
Hiệu suất : 9.55%
Home Draw Away
-103 for Madrid CFF (Nữ)
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.85

Mẹo cược của JohnnyBet cho Madrid CFF (Nữ) - Deportivo Alaves (Nữ) bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! GabrielKnight82, với tham số ODI là 22.35 đặt cược 5 vào tỷ lệ cược -103 cho Madrid CFF (Nữ) trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.85.

GabrielKnight82
GabrielKnight82
Xếp hạng 132/1674
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 22.35
Home Draw Away
-103 for Madrid CFF (Nữ)
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.85

Mẹo cược từ AI cho trận Madrid CFF (Nữ) vs Deportivo Alaves (Nữ)

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Madrid CFF (Nữ) vs Deportivo Alaves (Nữ) là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Madrid CFF (Nữ) trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -103, với số tiền đặt cược là 5, từ GabrielKnight82.

Home Draw Away
-103 for Madrid CFF (Nữ)
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.85

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Madrid CFF (Nữ) vs Deportivo Alaves (Nữ). Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Madrid CFF (Nữ) (tỷ lệ cược là -103). Trong khi đó, chiến thắng cho Deportivo Alaves (Nữ) (+214) đã nhận được 0% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+242).

1 100%
X 0%
2 0%

Madrid CFF (Nữ) vs Deportivo Alaves (Nữ) Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -103 cho Madrid CFF (Nữ) (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+