25.09.2026 10:50 • World • Modus Super Series 2026

Lewis Cook - Scott Winder Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Lewis Cook và Scott Winder sẽ diễn ra vào lúc 10:50 ngày 25.09.2026.

Lewis Cook
—
Scott Winder

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Lewis Cook vs Scott Winder được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Lewis Cook'' ở tỷ lệ cược -238, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Lewis Cook
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Lewis Cook - Scott Winder theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1751 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.2 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Lewis Cook (-238) trong kèo cược Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1751/1664
Lợi nhuận : -26477.2
Home Away
-238 for Lewis Cook
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.20

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Lewis Cook - Scott Winder theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -19.19%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.2 bằng cách đặt cược 10 vào Lewis Cook (-238) trong thị trường Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1280/1664
Hiệu suất : -19.19%
Home Away
-238 for Lewis Cook
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.20

Mẹo cược của JohnnyBet cho Lewis Cook - Scott Winder bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -29039.0 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -238 cho Lewis Cook trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 4.2.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1748/1664
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -29039.0
Home Away
-238 for Lewis Cook
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.20

Mẹo cược từ AI cho trận Lewis Cook vs Scott Winder

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Lewis Cook vs Scott Winder là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Lewis Cook trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -238, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Away
-238 for Lewis Cook
10/10
Lợi nhuận ước tính 4.20

Lewis Cook vs Scott Winder Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -238 cho Lewis Cook (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+