02.07.2026 06:00 United Kingdom Wimbledon Women 2026

Karolina Pliskova - Iga Swiatek Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Karolina Pliskova và Iga Swiatek sẽ diễn ra vào lúc 06:00 ngày 02.07.2026.

Karolina Pliskova
Iga Swiatek

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Karolina Pliskova vs Iga Swiatek được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Game Asian Handicap (4.5)' với kết quả dự đoán ''Karolina Pliskova (+4.5)'' ở tỷ lệ cược +103, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Game Asian Handicap (4.5)
Karolina Pliskova (+4.5)
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Karolina Pliskova - Iga Swiatek theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, savic (xếp hạng 1664 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 10.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Karolina Pliskova (+4.5) (+103) trong kèo cược Game Asian Handicap (4.5).

savic
savic
Xếp hạng 1664/1788
Lợi nhuận : -99.14
Game Asian Handicap (4.5)
+103 for Karolina Pliskova (+4.5)
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Karolina Pliskova - Iga Swiatek theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, savic (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.02%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 10.3 bằng cách đặt cược 10 vào Karolina Pliskova (+4.5) (+103) trong thị trường Game Asian Handicap (4.5).

savic
savic
Xếp hạng 836/1788
Hiệu suất : -4.02%
Game Asian Handicap (4.5)
+103 for Karolina Pliskova (+4.5)
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cược của JohnnyBet cho Karolina Pliskova - Iga Swiatek bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! savic, với tham số ODI là 0.68 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +103 cho Karolina Pliskova (+4.5) trong thị trường Game Asian Handicap (4.5). Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.3.

savic
savic
Xếp hạng 510/1788
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 0.68
Game Asian Handicap (4.5)
+103 for Karolina Pliskova (+4.5)
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Mẹo cược từ AI cho trận Karolina Pliskova vs Iga Swiatek

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Karolina Pliskova vs Iga Swiatek là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Karolina Pliskova (+4.5) trong thị trường Game Asian Handicap (4.5), với tỷ lệ cược +103, với số tiền đặt cược là 10, từ savic.

Game Asian Handicap (4.5)
+103 for Karolina Pliskova (+4.5)
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30

Karolina Pliskova vs Iga Swiatek Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +103 cho Karolina Pliskova (+4.5) (Game Asian Handicap (4.5))
Chơi có trách nhiệm 18+