27.08.2026 09:30 Egypt Second Division A 2026/2027

Kahraba Ismailia - Proxy SC Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Kahraba Ismailia và Proxy SC sẽ diễn ra vào lúc 09:30 ngày 27.08.2026.

Kahraba Ismailia
Kahraba Ismailia
Proxy SC
Proxy SC

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Kahraba Ismailia vs Proxy SC được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Proxy SC'' ở tỷ lệ cược +247, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Proxy SC
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Kahraba Ismailia - Proxy SC theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 1441 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 19.76 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào Proxy SC (+247) trong kèo cược Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1441/1284
Lợi nhuận : -7792.24
Home Draw Away
+247 for Proxy SC
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Kahraba Ismailia - Proxy SC theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -19.07%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 19.76 bằng cách đặt cược 8 vào Proxy SC (+247) trong thị trường Home Draw Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1044/1284
Hiệu suất : -19.07%
Home Draw Away
+247 for Proxy SC
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cược của JohnnyBet cho Kahraba Ismailia - Proxy SC bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -10334.3 đặt cược 8 vào tỷ lệ cược +247 cho Proxy SC trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 19.76.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1439/1284
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10334.3
Home Draw Away
+247 for Proxy SC
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Mẹo cược từ AI cho trận Kahraba Ismailia vs Proxy SC

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Kahraba Ismailia vs Proxy SC là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Proxy SC trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +247, với số tiền đặt cược là 8, từ abreujg78.

Home Draw Away
+247 for Proxy SC
8/10
Lợi nhuận ước tính 19.76

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Kahraba Ismailia vs Proxy SC. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Proxy SC (tỷ lệ cược +247). Chiến thắng cho Kahraba Ismailia (+114) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+184).

1 0%
X 0%
2 100%

Kahraba Ismailia vs Proxy SC Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +247 cho Proxy SC (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+