29.08.2026 23:00 China ATP Challenger Zhangjiagang 2026

Joshua Charlton - Takuya Kumasaka Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Joshua Charlton và Takuya Kumasaka sẽ diễn ra vào lúc 23:00 ngày 29.08.2026.

Joshua Charlton
Takuya Kumasaka

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Joshua Charlton vs Takuya Kumasaka được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Takuya Kumasaka'' ở tỷ lệ cược -200, được 2 trong tổng số 3 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Takuya Kumasaka
67%
2 trong số 3 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Joshua Charlton - Takuya Kumasaka theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Jarecczak (xếp hạng 1411 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 5.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Takuya Kumasaka (-200) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, supcio (xếp hạng ở 1461) đưa ra mẹo cược với -200 cho Takuya Kumasaka (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 5.0. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1485 trong mùa giải này), abreujg78 ước tính sẽ thu được 10.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào +101 cho Joshua Charlton trong thị trường Home Away.

Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 1411/1325
Lợi nhuận : -418.52
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
supcio
supcio
Xếp hạng 1461/1325
Lợi nhuận : -906.74
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1485/1325
Lợi nhuận : -9162.36
Home Away
+101 for Joshua Charlton
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Joshua Charlton - Takuya Kumasaka theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Jarecczak (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -3.05%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 5.0 bằng cách đặt cược 10 vào Takuya Kumasaka (-200) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có supcio với tỷ suất lợi nhuận -7.73%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Takuya Kumasaka (-200) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 5.0. abreujg78 (tỷ suất lợi nhuận -20.83%) đã chọn mức cược +101 cho Joshua Charlton trong thị trường Home Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 10.1 nếu đúng.

Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 622/1325
Hiệu suất : -3.05%
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
supcio
supcio
Xếp hạng 815/1325
Hiệu suất : -7.73%
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1096/1325
Hiệu suất : -20.83%
Home Away
+101 for Joshua Charlton
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Joshua Charlton - Takuya Kumasaka bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Jarecczak, với tham số ODI là -385.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -200 cho Takuya Kumasaka trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.0. supcio (ODI: -652.64) đặt cược để kiếm lợi nhuận 5.0 bằng cách đặt 10 vào Takuya Kumasaka (-200) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -11289.1), abreujg78, đã chọn thị trường Home Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +101 cho Joshua Charlton, ước tính lợi nhuận là 10.1.

Jarecczak
Jarecczak
Xếp hạng 1472/1325
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -385.03
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
supcio
supcio
Xếp hạng 1475/1325
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -652.64
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1483/1325
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -11289.1
Home Away
+101 for Joshua Charlton
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10

Mẹo cược từ AI cho trận Joshua Charlton vs Takuya Kumasaka

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Joshua Charlton vs Takuya Kumasaka là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Takuya Kumasaka trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -200, với số tiền đặt cược là 10, từ Jarecczak. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Takuya Kumasaka (-200) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ supcio. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Joshua Charlton trong thị trường Home Away, trong đó abreujg78 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +101.

Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Home Away
-200 for Takuya Kumasaka
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.00
Home Away
+101 for Joshua Charlton
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Joshua Charlton vs Takuya Kumasaka. Dự đoán hàng đầu, với 67% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Takuya Kumasaka (tỷ lệ cược -200). Một chiến thắng cho Joshua Charlton (+101) nhận được 33% số phiếu bầu.

1 33%
2 67%

Joshua Charlton vs Takuya Kumasaka Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -200 cho Takuya Kumasaka (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+