30.06.2026 11:00 Ecuador ATP Challenger Quito 2026

Hernan Casanova - Mario Andre Galarraga Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Hernan Casanova và Mario Andre Galarraga sẽ diễn ra vào lúc 11:00 ngày 30.06.2026.

Hernan Casanova
Mario Andre Galarraga

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Hernan Casanova vs Mario Andre Galarraga được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Mario Andre Galarraga'' ở tỷ lệ cược +3135, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Mario Andre Galarraga
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Hernan Casanova - Mario Andre Galarraga theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, RobertM86 (xếp hạng 1951 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 62.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 2 vào Mario Andre Galarraga (+3135) trong kèo cược Home Away.

RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1951/1741
Lợi nhuận : -532.98
Home Away
+3135 for Mario Andre Galarraga
2/10
Lợi nhuận ước tính 62.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Hernan Casanova - Mario Andre Galarraga theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, RobertM86 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -16.54%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 62.7 bằng cách đặt cược 2 vào Mario Andre Galarraga (+3135) trong thị trường Home Away.

RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1264/1741
Hiệu suất : -16.54%
Home Away
+3135 for Mario Andre Galarraga
2/10
Lợi nhuận ước tính 62.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho Hernan Casanova - Mario Andre Galarraga bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! RobertM86, với tham số ODI là -48.16 đặt cược 2 vào tỷ lệ cược +3135 cho Mario Andre Galarraga trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 62.7.

RobertM86
RobertM86
Xếp hạng 1886/1741
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -48.16
Home Away
+3135 for Mario Andre Galarraga
2/10
Lợi nhuận ước tính 62.70

Mẹo cược từ AI cho trận Hernan Casanova vs Mario Andre Galarraga

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Hernan Casanova vs Mario Andre Galarraga là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Mario Andre Galarraga trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +3135, với số tiền đặt cược là 2, từ RobertM86.

Home Away
+3135 for Mario Andre Galarraga
2/10
Lợi nhuận ước tính 62.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Hernan Casanova vs Mario Andre Galarraga. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Mario Andre Galarraga (tỷ lệ cược +3135). Một chiến thắng cho Hernan Casanova (-10000) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Hernan Casanova vs Mario Andre Galarraga Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +3135 cho Mario Andre Galarraga (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+