01.07.2026 15:15 Iceland 2. Deild 2026

Haukar Hafnarfjordur - Kari Akranes Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Haukar Hafnarfjordur và Kari Akranes sẽ diễn ra vào lúc 15:15 ngày 01.07.2026.

Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur
Kari Akranes

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Haukar Hafnarfjordur vs Kari Akranes được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Kari Akranes'' ở tỷ lệ cược +361, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Kari Akranes
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Haukar Hafnarfjordur - Kari Akranes theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, mailbet code promo (xếp hạng 1770 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 18.05 lợi nhuận bằng cách đặt cược 5 vào Kari Akranes (+361) trong kèo cược Home Draw Away.

mailbet code promo
Xếp hạng 1770/1774
Lợi nhuận : -154.54
Home Draw Away
+361 for Kari Akranes
5/10
Lợi nhuận ước tính 18.05

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Haukar Hafnarfjordur - Kari Akranes theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, mailbet code promo (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -17.64%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 18.05 bằng cách đặt cược 5 vào Kari Akranes (+361) trong thị trường Home Draw Away.

mailbet code promo
Xếp hạng 1304/1774
Hiệu suất : -17.64%
Home Draw Away
+361 for Kari Akranes
5/10
Lợi nhuận ước tính 18.05

Mẹo cược của JohnnyBet cho Haukar Hafnarfjordur - Kari Akranes bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! mailbet code promo, với tham số ODI là -70.57 đặt cược 5 vào tỷ lệ cược +361 cho Kari Akranes trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 18.05.

mailbet code promo
Xếp hạng 1954/1774
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -70.57
Home Draw Away
+361 for Kari Akranes
5/10
Lợi nhuận ước tính 18.05

Mẹo cược từ AI cho trận Haukar Hafnarfjordur vs Kari Akranes

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Haukar Hafnarfjordur vs Kari Akranes là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Kari Akranes trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +361, với số tiền đặt cược là 5, từ mailbet code promo.

Home Draw Away
+361 for Kari Akranes
5/10
Lợi nhuận ước tính 18.05

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Haukar Hafnarfjordur vs Kari Akranes. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu là chiến thắng cho Kari Akranes (tỷ lệ cược +361). Chiến thắng cho Haukar Hafnarfjordur (-263) đã thu thập được 0% số phiếu, cùng với 0% dự đoán hoà (+390).

1 0%
X 0%
2 100%

Haukar Hafnarfjordur vs Kari Akranes Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +361 cho Kari Akranes (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+