21.10.2026 08:30 • World • Modus Super Series 2026

Graham Usher - Grant Sampson Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Graham Usher và Grant Sampson sẽ diễn ra vào lúc 08:30 ngày 21.10.2026.

Graham Usher
—
Grant Sampson

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Graham Usher vs Grant Sampson được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Graham Usher'' ở tỷ lệ cược -769, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Graham Usher
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Graham Usher - Grant Sampson theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, abreujg78 (xếp hạng 2034 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 1.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Graham Usher (-769) trong kèo cược Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2034/1927
Lợi nhuận : -37760.2
Home Away
-769 for Graham Usher
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.30

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Graham Usher - Grant Sampson theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, abreujg78 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -17.89%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 1.3 bằng cách đặt cược 10 vào Graham Usher (-769) trong thị trường Home Away.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1467/1927
Hiệu suất : -17.89%
Home Away
-769 for Graham Usher
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.30

Mẹo cược của JohnnyBet cho Graham Usher - Grant Sampson bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! abreujg78, với tham số ODI là -43682.8 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -769 cho Graham Usher trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 1.3.

abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2031/1927
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -43682.8
Home Away
-769 for Graham Usher
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.30

Mẹo cược từ AI cho trận Graham Usher vs Grant Sampson

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Graham Usher vs Grant Sampson là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Graham Usher trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -769, với số tiền đặt cược là 10, từ abreujg78.

Home Away
-769 for Graham Usher
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.30

Graham Usher vs Grant Sampson Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -769 cho Graham Usher (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+