23.10.2026 22:40 • Japan • WTA Tokyo 2026

Ena Shibahara - Alycia Parks Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Ena Shibahara và Alycia Parks sẽ diễn ra vào lúc 22:40 ngày 23.10.2026.

Ena Shibahara
—
Alycia Parks

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Ena Shibahara vs Alycia Parks được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Alycia Parks'' ở tỷ lệ cược -145, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Alycia Parks
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Correct Score
0:2
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ena Shibahara - Alycia Parks theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Habor (xếp hạng 1896 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 6.9 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Alycia Parks (-145) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, levsky (xếp hạng ở 1948) đưa ra mẹo cược với -145 cho Alycia Parks (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 6.9. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (2025 trong mùa giải này), Labben ước tính sẽ thu được 4.56 lợi nhuận bằng cách đặt cược 3 vào +152 cho 0:2 trong thị trường Correct Score.

Habor
Habor
Xếp hạng 1896/1966
Lợi nhuận : -446.12
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
levsky
levsky
Xếp hạng 1948/1966
Lợi nhuận : -701.99
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Labben
Labben
Xếp hạng 2025/1966
Lợi nhuận : -1542.87
Correct Score
+152 for 0:2
3/10
Lợi nhuận ước tính 4.56

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ena Shibahara - Alycia Parks theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, levsky (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.0%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 6.9 bằng cách đặt cược 10 vào Alycia Parks (-145) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có Habor với tỷ suất lợi nhuận -2.83%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Alycia Parks (-145) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 6.9. Labben (tỷ suất lợi nhuận -6.59%) đã chọn mức cược +152 cho 0:2 trong thị trường Correct Score. Đặt cược 3 sẽ mang lại lợi nhuận 4.56 nếu đúng.

levsky
levsky
Xếp hạng 766/1966
Hiệu suất : -2.0%
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Habor
Habor
Xếp hạng 820/1966
Hiệu suất : -2.83%
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Labben
Labben
Xếp hạng 1107/1966
Hiệu suất : -6.59%
Correct Score
+152 for 0:2
3/10
Lợi nhuận ước tính 4.56

Mẹo cược của JohnnyBet cho Ena Shibahara - Alycia Parks bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! levsky, với tham số ODI là -6.68 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -145 cho Alycia Parks trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 6.9. Habor (ODI: -115.86) đặt cược để kiếm lợi nhuận 6.9 bằng cách đặt 10 vào Alycia Parks (-145) trong kèo cược Home Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -267.36), Labben, đã chọn thị trường Correct Score bằng cách đặt cược 3 với tỷ lệ cược +152 cho 0:2, ước tính lợi nhuận là 4.56.

levsky
levsky
Xếp hạng 1768/1966
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -6.68
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Habor
Habor
Xếp hạng 1995/1966
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -115.86
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Labben
Labben
Xếp hạng 2023/1966
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -267.36
Correct Score
+152 for 0:2
3/10
Lợi nhuận ước tính 4.56

Mẹo cược từ AI cho trận Ena Shibahara vs Alycia Parks

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Ena Shibahara vs Alycia Parks là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Alycia Parks trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -145, với số tiền đặt cược là 10, từ levsky. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào 0:2 (+152) trong thị trường Correct Score với số tiền cược là 3 từ Labben. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Alycia Parks trong thị trường Home Away, trong đó Habor đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -145.

Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90
Correct Score
+152 for 0:2
3/10
Lợi nhuận ước tính 4.56
Home Away
-145 for Alycia Parks
10/10
Lợi nhuận ước tính 6.90

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Ena Shibahara vs Alycia Parks. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Alycia Parks (tỷ lệ cược -145). Một chiến thắng cho Ena Shibahara (+116) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +152 cho Ena Shibahara 0:2 Alycia Parks

Ena Shibahara vs Alycia Parks Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -145 cho Alycia Parks (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+