04.07.2026 08:00 United Kingdom Wimbledon Women 2026

Elise Mertens - Elena Rybakina Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Elise Mertens và Elena Rybakina sẽ diễn ra vào lúc 08:00 ngày 04.07.2026.

Elise Mertens
Elena Rybakina

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Elise Mertens vs Elena Rybakina được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Elena Rybakina'' ở tỷ lệ cược -417, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Elena Rybakina
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Elise Mertens - Elena Rybakina theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Niroj Haley bartlett (xếp hạng 1768 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.4 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Elena Rybakina (-417) trong kèo cược Home Away.

Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 1768/1828
Lợi nhuận : -132.72
Home Away
-417 for Elena Rybakina
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.40

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Elise Mertens - Elena Rybakina theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Niroj Haley bartlett (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -4.76%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.4 bằng cách đặt cược 10 vào Elena Rybakina (-417) trong thị trường Home Away.

Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 878/1828
Hiệu suất : -4.76%
Home Away
-417 for Elena Rybakina
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.40

Mẹo cược của JohnnyBet cho Elise Mertens - Elena Rybakina bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Niroj Haley bartlett, với tham số ODI là -12.55 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -417 cho Elena Rybakina trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.4.

Niroj Haley bartlett
Niroj Haley bartlett
Xếp hạng 1854/1828
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -12.55
Home Away
-417 for Elena Rybakina
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.40

Mẹo cược từ AI cho trận Elise Mertens vs Elena Rybakina

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Elise Mertens vs Elena Rybakina là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Elena Rybakina trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -417, với số tiền đặt cược là 10, từ Niroj Haley bartlett.

Home Away
-417 for Elena Rybakina
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.40

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Elise Mertens vs Elena Rybakina. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Elena Rybakina (tỷ lệ cược -417). Một chiến thắng cho Elise Mertens (+380) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Elise Mertens vs Elena Rybakina Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -417 cho Elena Rybakina (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+