25.08.2026 17:15 Uruguay Copa Uruguay 2026

Defensor Sporting - CA Rentistas Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Defensor Sporting và CA Rentistas sẽ diễn ra vào lúc 17:15 ngày 25.08.2026.

Defensor Sporting
Defensor Sporting
CA Rentistas
CA Rentistas

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Defensor Sporting vs CA Rentistas được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Defensor Sporting'' ở tỷ lệ cược -116, được 2 trong tổng số 3 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Defensor Sporting
67%
2 trong số 3 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Defensor Sporting - CA Rentistas theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, kapibale131 (xếp hạng 525 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 1.72 lợi nhuận bằng cách đặt cược 2 vào Defensor Sporting (-116) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, busyman (xếp hạng ở 1218) đưa ra mẹo cược với -119 cho Defensor Sporting (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 8.4. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1369 trong mùa giải này), Chris1980 ước tính sẽ thu được 17.52 lợi nhuận bằng cách đặt cược 8 vào +219 cho Draw trong thị trường Home Draw Away.

kapibale131
kapibale131
Xếp hạng 525/1260
Lợi nhuận : -3.12
Home Draw Away
-116 for Defensor Sporting
2/10
Lợi nhuận ước tính 1.72
busyman
busyman
Xếp hạng 1218/1260
Lợi nhuận : -170.84
Home Draw Away
-119 for Defensor Sporting
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.40
Chris1980
Chris1980
Xếp hạng 1369/1260
Lợi nhuận : -609.66
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.52

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Defensor Sporting - CA Rentistas theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, kapibale131 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -1.81%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 1.72 bằng cách đặt cược 2 vào Defensor Sporting (-116) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có busyman với tỷ suất lợi nhuận -2.4%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Defensor Sporting (-119) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 8.4. Chris1980 (tỷ suất lợi nhuận -6.03%) đã chọn mức cược +219 cho Draw trong thị trường Home Draw Away. Đặt cược 8 sẽ mang lại lợi nhuận 17.52 nếu đúng.

kapibale131
kapibale131
Xếp hạng 508/1260
Hiệu suất : -1.81%
Home Draw Away
-116 for Defensor Sporting
2/10
Lợi nhuận ước tính 1.72
busyman
busyman
Xếp hạng 533/1260
Hiệu suất : -2.4%
Home Draw Away
-119 for Defensor Sporting
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.40
Chris1980
Chris1980
Xếp hạng 686/1260
Hiệu suất : -6.03%
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.52

Mẹo cược của JohnnyBet cho Defensor Sporting - CA Rentistas bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! kapibale131, với tham số ODI là 2.26 đặt cược 2 vào tỷ lệ cược -116 cho Defensor Sporting trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 1.72. Chris1980 (ODI: -10.84) đặt cược để kiếm lợi nhuận 17.52 bằng cách đặt 8 vào Draw (+219) trong kèo cược Home Draw Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -24.92), busyman, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược -119 cho Defensor Sporting, ước tính lợi nhuận là 8.4.

kapibale131
kapibale131
Xếp hạng 276/1260
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 2.26
Home Draw Away
-116 for Defensor Sporting
2/10
Lợi nhuận ước tính 1.72
Chris1980
Chris1980
Xếp hạng 1280/1260
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -10.84
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.52
busyman
busyman
Xếp hạng 1327/1260
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -24.92
Home Draw Away
-119 for Defensor Sporting
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.40

Mẹo cược từ AI cho trận Defensor Sporting vs CA Rentistas

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Defensor Sporting vs CA Rentistas là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Defensor Sporting trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược -116, với số tiền đặt cược là 2, từ kapibale131. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Defensor Sporting (-119) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ busyman. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Draw trong thị trường Home Draw Away, trong đó Chris1980 đang đặt 8 với tỷ lệ cược là +219.

Home Draw Away
-116 for Defensor Sporting
2/10
Lợi nhuận ước tính 1.72
Home Draw Away
-119 for Defensor Sporting
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.40
Home Draw Away
+219 for Draw
8/10
Lợi nhuận ước tính 17.52

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Defensor Sporting vs CA Rentistas. Dự đoán hàng đầu, với 67% số phiếu là chiến thắng cho Defensor Sporting (tỷ lệ cược là -116). Trong khi đó, chiến thắng cho CA Rentistas (+333) đã nhận được 0% số phiếu, với 33% dự đoán là hòa (+219).

1 67%
X 33%
2 0%

Defensor Sporting vs CA Rentistas Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -116 cho Defensor Sporting (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+