Sự kiện đang diễn ra
05.07.2026 16:00 United States MLB 2026

Colorado Rockies - San Francisco Giants Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Colorado Rockies và San Francisco Giants sẽ diễn ra vào lúc 16:00 ngày 05.07.2026.

Colorado Rockies
Colorado Rockies
San Francisco Giants
San Francisco Giants

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Colorado Rockies vs San Francisco Giants được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Colorado Rockies'' ở tỷ lệ cược +103, được 5 trong tổng số 9 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Asian Handicap (-1.5)' với kết quả 'Colorado Rockies (-1.5), money back on draw' (tỷ lệ cược +190) được 100% lựa chọn. Thứ ba, cược ''Asian Handicap (3.5)'' với kết quả 'Colorado Rockies (+3.5), money back on draw' ở tỷ lệ cược -294 đã được 1 trên tổng số 1 tipsters người mách nước (100%) dự đoán.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Colorado Rockies
56%
5 trong số 9 tipster người mách nước
Over/Under 11.5
Under
60%
3 trong số 5 tipster người mách nước
Over/Under 12.5
Over
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Colorado Rockies - San Francisco Giants theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Ignaluis (xếp hạng 122 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 4.3 lợi nhuận bằng cách đặt cược 5 vào San Francisco Giants (-116) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, abreujg78 (xếp hạng ở 302) đưa ra mẹo cược với +103 cho Colorado Rockies (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 10.3. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1547 trong mùa giải này), Emily1205 ước tính sẽ thu được 8.5 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -118 cho San Francisco Giants trong thị trường Home Away.

Ignaluis
Xếp hạng 122/1869
Lợi nhuận : 55.11
Home Away
-116 for San Francisco Giants
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.30
abreujg78
Xếp hạng 302/1869
Lợi nhuận : 16.44
Home Away
+103 for Colorado Rockies
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Emily1205
Emily1205
Xếp hạng 1547/1869
Lợi nhuận : -54.81
Home Away
-118 for San Francisco Giants
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.50
henry L
henry L
Xếp hạng 1564/1869
Lợi nhuận : -57.3
Home Away
-116 for San Francisco Giants
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
TIMOX
TIMOX
Xếp hạng 1573/1869
Lợi nhuận : -58.48
Over/Under 11.5
+141 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.10
1 2 3

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Colorado Rockies - San Francisco Giants theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Ignaluis (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 16.96%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 4.3 bằng cách đặt cược 5 vào San Francisco Giants (-116) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có abreujg78 với tỷ suất lợi nhuận 14.68%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Colorado Rockies (+103) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 10.3. marek15 (tỷ suất lợi nhuận -0.6%) đã chọn mức cược -115 cho Over trong thị trường Over/Under 12.5. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 8.7 nếu đúng.

Ignaluis
Xếp hạng 345/1869
Hiệu suất : 16.96%
Home Away
-116 for San Francisco Giants
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.30
abreujg78
Xếp hạng 377/1869
Hiệu suất : 14.68%
Home Away
+103 for Colorado Rockies
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
marek15
marek15
Xếp hạng 725/1869
Hiệu suất : -0.6%
Over/Under 12.5
-115 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.70
Vitoria
Vitoria
Xếp hạng 748/1869
Hiệu suất : -1.21%
Over/Under 11.5
+141 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.10
Emily1205
Emily1205
Xếp hạng 760/1869
Hiệu suất : -1.44%
Home Away
-118 for San Francisco Giants
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.50
1 2 3

Mẹo cược của JohnnyBet cho Colorado Rockies - San Francisco Giants bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Royutg1 , với tham số ODI là 103.81 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +103 cho Colorado Rockies trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 10.3. TIMOX (ODI: 77.76) đặt cược để kiếm lợi nhuận 14.1 bằng cách đặt 10 vào Under (+141) trong kèo cược Over/Under 11.5. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 42.83), TEXO, đã chọn thị trường Over/Under 11.5 bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +141 cho Under, ước tính lợi nhuận là 14.1.

Royutg1
Royutg1
Xếp hạng 43/1869
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 103.81
Home Away
+103 for Colorado Rockies
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
TIMOX
TIMOX
Xếp hạng 56/1869
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 77.76
Over/Under 11.5
+141 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.10
TEXO
TEXO
Xếp hạng 85/1869
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 42.83
Over/Under 11.5
+141 for Under
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.10
Fmd1414
Fmd1414
Xếp hạng 105/1869
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 29.49
Home Away
+101 for Colorado Rockies
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.10
M.Krapka
M.Krapka
Xếp hạng 107/1869
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 28.72
Over/Under 12.5
-127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 7.90
1 2 3

Mẹo cược từ AI cho trận Colorado Rockies vs San Francisco Giants

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Colorado Rockies vs San Francisco Giants là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Colorado Rockies (+3.5), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (3.5), với tỷ lệ cược -294, với số tiền đặt cược là 10, từ Outlier. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào San Francisco Giants (-116) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 5 từ Ignaluis . Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Colorado Rockies trong thị trường Home Away, trong đó abreujg78 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là +103.

Asian Handicap (3.5)
-294 for Colorado Rockies (+3.5), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 3.40
Home Away
-116 for San Francisco Giants
5/10
Lợi nhuận ước tính 4.30
Home Away
+103 for Colorado Rockies
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.30
Home Away
-118 for San Francisco Giants
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.50
Home Away
-116 for San Francisco Giants
10/10
Lợi nhuận ước tính 8.60
1 2 3

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Colorado Rockies vs San Francisco Giants. Dự đoán hàng đầu, với 56% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Colorado Rockies (tỷ lệ cược +103). Trong khi đó, một chiến thắng cho San Francisco Giants (-118) nhận được 44% số phiếu bầu.

1 56%
2 44%

Colorado Rockies vs San Francisco Giants Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -116 cho San Francisco Giants (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +141 cho Under (Over/Under 11.5)
Chơi có trách nhiệm 18+