02.07.2026 11:00 World Friendly Club Matches 2026 (Possible Format Change)

Chojniczanka Chojnice - FC Petrolul Ploiesti Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Chojniczanka Chojnice và FC Petrolul Ploiesti sẽ diễn ra vào lúc 11:00 ngày 02.07.2026.

Chojniczanka Chojnice
Chojniczanka Chojnice
SC FC Petrolul Ploiesti
FC Petrolul Ploiesti

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Chojniczanka Chojnice vs FC Petrolul Ploiesti được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''FC Petrolul Ploiesti'' ở tỷ lệ cược +285, được 1 trong tổng số 3 người dùng . Một kèo cược phổ biến khác là 'Matchbet And Totals' với kết quả 'Chojniczanka Chojnice, Over 2.5' (tỷ lệ cược +148) được 100% lựa chọn. Thứ ba, cược ''Asian Handicap (-1.25)'' với kết quả 'Chojniczanka Chojnice (-1.25), money back on draw' ở tỷ lệ cược +175 đã được 1 trên tổng số 1 tipsters người mách nước (100%) dự đoán.

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
FC Petrolul Ploiesti
33%
1 trong số 3 tipster người mách nước
Matchbet And Totals
Chojniczanka Chojnice, Over 2.5
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Over/Under 3.5
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Chojniczanka Chojnice - FC Petrolul Ploiesti theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, MihaelaH (xếp hạng 62 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Over (-370) trong kèo cược Over/Under 0.5, 1st Half. Mặt khác, Sebba1600 (xếp hạng ở 100) đưa ra mẹo cược với +285 cho FC Petrolul Ploiesti (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 8 để có được lợi nhuận ước tính là 22.8. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (230 trong mùa giải này), mc9 ước tính sẽ thu được 9.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -110 cho FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (-0.5).

MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 62/1811
Lợi nhuận : 99.41
Over/Under 0.5, 1st Half
-370 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 62/1811
Lợi nhuận : 99.41
Double Chance
+105 for X2
5/10
Lợi nhuận ước tính 5.25
Sebba1600
Sebba1600
Xếp hạng 100/1811
Lợi nhuận : 68.79
Home Draw Away
+285 for FC Petrolul Ploiesti
8/10
Lợi nhuận ước tính 22.80
mc9
Xếp hạng 230/1811
Lợi nhuận : 23.65
Asian Handicap (-0.5)
-110 for FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
jkoa
jkoa
Xếp hạng 1584/1811
Lợi nhuận : -72.86
Matchbet And Totals
+148 for Chojniczanka Chojnice, Over 2.5
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80
1 2 3

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Chojniczanka Chojnice - FC Petrolul Ploiesti theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Sebba1600 (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 4.13%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 22.8 bằng cách đặt cược 8 vào FC Petrolul Ploiesti (+285) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có MihaelaH với tỷ suất lợi nhuận 2.94%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Over (-370) trong thị trường Over/Under 0.5, 1st Half. Lợi nhuận ước tính là 2.7. mc9 (tỷ suất lợi nhuận 2.32%) đã chọn mức cược -110 cho FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (-0.5). Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 9.1 nếu đúng.

Sebba1600
Sebba1600
Xếp hạng 534/1811
Hiệu suất : 4.13%
Home Draw Away
+285 for FC Petrolul Ploiesti
8/10
Lợi nhuận ước tính 22.80
MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 576/1811
Hiệu suất : 2.94%
Over/Under 0.5, 1st Half
-370 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 576/1811
Hiệu suất : 2.94%
Double Chance
+105 for X2
5/10
Lợi nhuận ước tính 5.25
mc9
Xếp hạng 593/1811
Hiệu suất : 2.32%
Asian Handicap (-0.5)
-110 for FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
jkoa
jkoa
Xếp hạng 706/1811
Hiệu suất : -1.03%
Matchbet And Totals
+148 for Chojniczanka Chojnice, Over 2.5
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80
1 2 3

Mẹo cược của JohnnyBet cho Chojniczanka Chojnice - FC Petrolul Ploiesti bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! hithem, với tham số ODI là 141.74 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -175 cho Over trong thị trường Over/Under 2.5. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 5.7. MihaelaH (ODI: 84.62) đặt cược để kiếm lợi nhuận 2.7 bằng cách đặt 10 vào Over (-370) trong kèo cược Over/Under 0.5, 1st Half. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 15.09), Mertam, đã chọn thị trường Asian Handicap (-1.25) bằng cách đặt cược 10 với tỷ lệ cược +175 cho Chojniczanka Chojnice (-1.25), money back on draw, ước tính lợi nhuận là 17.5.

hithem
hithem
Xếp hạng 33/1811
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 141.74
Over/Under 2.5
-175 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.70
MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 46/1811
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 84.62
Over/Under 0.5, 1st Half
-370 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
MihaelaH
MihaelaH
Xếp hạng 46/1811
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 84.62
Double Chance
+105 for X2
5/10
Lợi nhuận ước tính 5.25
Mertam
Mertam
Xếp hạng 151/1811
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 15.09
Asian Handicap (-1.25)
+175 for Chojniczanka Chojnice (-1.25), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 17.50
Mertam
Mertam
Xếp hạng 151/1811
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 15.09
Over/Under 3.5
+127 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 12.70
1 2 3

Mẹo cược từ AI cho trận Chojniczanka Chojnice vs FC Petrolul Ploiesti

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Chojniczanka Chojnice vs FC Petrolul Ploiesti là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Over trong thị trường Over/Under 0.5, 1st Half, với tỷ lệ cược -370, với số tiền đặt cược là 10, từ MihaelaH. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào FC Petrolul Ploiesti (+285) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 8 từ Sebba1600. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw trong thị trường Asian Handicap (-0.5), trong đó mc9 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -110.

Double Chance
+105 for X2
5/10
Lợi nhuận ước tính 5.25
Over/Under 0.5, 1st Half
-370 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
Home Draw Away
+285 for FC Petrolul Ploiesti
8/10
Lợi nhuận ước tính 22.80
Asian Handicap (-0.5)
-110 for FC Petrolul Ploiesti (+0.5), money back on draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
Matchbet And Totals
+148 for Chojniczanka Chojnice, Over 2.5
10/10
Lợi nhuận ước tính 14.80
1 2 3

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Chojniczanka Chojnice vs FC Petrolul Ploiesti. Dự đoán hàng đầu, với 33% số phiếu là chiến thắng cho FC Petrolul Ploiesti (tỷ lệ cược +285). Chiến thắng cho Chojniczanka Chojnice (-141) đã thu thập được 33% số phiếu, cùng với 33% dự đoán hoà (+261).

1 33%
X 33%
2 33%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +646 cho Chojniczanka Chojnice 2:1 FC Petrolul Ploiesti

Chojniczanka Chojnice vs FC Petrolul Ploiesti Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +105 cho X2 (Double Chance)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -370 cho Over (Over/Under 0.5, 1st Half)
Mẹo 3:
Tỷ lệ cược -182 cho Yes (Both Teams To Score)
Chơi có trách nhiệm 18+