05.07.2026 15:30 Argentina Primera Nacional 2026

Central Norte Salta - CA San Miguel Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Central Norte Salta và CA San Miguel sẽ diễn ra vào lúc 15:30 ngày 05.07.2026.

Central Norte Salta
Central Norte Salta
CA San Miguel
CA San Miguel

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Central Norte Salta vs CA San Miguel được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Central Norte Salta'' ở tỷ lệ cược +135, được 2 trong tổng số 4 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Central Norte Salta
50%
2 trong số 4 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Central Norte Salta - CA San Miguel theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, ixbet promo code (xếp hạng 273 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 2.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 2 vào Central Norte Salta (+135) trong kèo cược Home Draw Away. Mặt khác, bonus melbet (xếp hạng ở 316) đưa ra mẹo cược với +135 cho Central Norte Salta (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 13.5. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (1877 trong mùa giải này), Leo bet código promocional ước tính sẽ thu được 8.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 5 vào +162 cho Draw trong thị trường Home Draw Away.

ixbet promo code
Xếp hạng 273/1823
Lợi nhuận : 19.06
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
2/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
bonus melbet
Xếp hạng 316/1823
Lợi nhuận : 15.49
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.50
Leo bet código promocional
Xếp hạng 1877/1823
Lợi nhuận : -201.57
Home Draw Away
+162 for Draw
5/10
Lợi nhuận ước tính 8.10
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2053/1823
Lợi nhuận : -1055.06
Home Draw Away
+162 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.20

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Central Norte Salta - CA San Miguel theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, ixbet promo code (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể 1.8%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 2.7 bằng cách đặt cược 2 vào Central Norte Salta (+135) trong thị trường Home Draw Away. Tiếp theo, có bonus melbet với tỷ suất lợi nhuận 1.38%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Central Norte Salta (+135) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 13.5. Wilhelmine (tỷ suất lợi nhuận -4.84%) đã chọn mức cược +162 cho Draw trong thị trường Home Draw Away. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 16.2 nếu đúng.

ixbet promo code
Xếp hạng 613/1823
Hiệu suất : 1.8%
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
2/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
bonus melbet
Xếp hạng 628/1823
Hiệu suất : 1.38%
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.50
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 883/1823
Hiệu suất : -4.84%
Home Draw Away
+162 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.20
Leo bet código promocional
Xếp hạng 1349/1823
Hiệu suất : -17.73%
Home Draw Away
+162 for Draw
5/10
Lợi nhuận ước tính 8.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Central Norte Salta - CA San Miguel bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! ixbet promo code, với tham số ODI là -52.75 đặt cược 2 vào tỷ lệ cược +135 cho Central Norte Salta trong thị trường Home Draw Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 2.7. bonus melbet (ODI: -56.43) đặt cược để kiếm lợi nhuận 13.5 bằng cách đặt 10 vào Central Norte Salta (+135) trong kèo cược Home Draw Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: -101.44), Leo bet código promocional, đã chọn thị trường Home Draw Away bằng cách đặt cược 5 với tỷ lệ cược +162 cho Draw, ước tính lợi nhuận là 8.1.

ixbet promo code
Xếp hạng 1961/1823
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -52.75
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
2/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
bonus melbet
Xếp hạng 1964/1823
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -56.43
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.50
Leo bet código promocional
Xếp hạng 2042/1823
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -101.44
Home Draw Away
+162 for Draw
5/10
Lợi nhuận ước tính 8.10
Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2054/1823
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -193.04
Home Draw Away
+162 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.20

Mẹo cược từ AI cho trận Central Norte Salta vs CA San Miguel

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Central Norte Salta vs CA San Miguel là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Central Norte Salta trong thị trường Home Draw Away, với tỷ lệ cược +135, với số tiền đặt cược là 2, từ ixbet promo code. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Central Norte Salta (+135) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ bonus melbet. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Draw trong thị trường Home Draw Away, trong đó Leo bet código promocional đang đặt 5 với tỷ lệ cược là +162.

Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
2/10
Lợi nhuận ước tính 2.70
Home Draw Away
+135 for Central Norte Salta
10/10
Lợi nhuận ước tính 13.50
Home Draw Away
+162 for Draw
5/10
Lợi nhuận ước tính 8.10
Home Draw Away
+162 for Draw
10/10
Lợi nhuận ước tính 16.20

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Central Norte Salta vs CA San Miguel. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu là chiến thắng cho Central Norte Salta (tỷ lệ cược là +135). Trong khi đó, chiến thắng cho CA San Miguel (+257) đã nhận được 0% số phiếu, với 50% dự đoán là hòa (+162).

1 50%
X 50%
2 0%

Central Norte Salta vs CA San Miguel Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +135 cho Central Norte Salta (Home Draw Away)
Chơi có trách nhiệm 18+