22.09.2026 19:20 World Dana White Contender Series 2026

Callum Connor - Piero Guaylupo Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Callum Connor và Piero Guaylupo sẽ diễn ra vào lúc 19:20 ngày 22.09.2026.

Callum Connor
Piero Guaylupo

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Callum Connor vs Piero Guaylupo được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Piero Guaylupo'' ở tỷ lệ cược -110, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Piero Guaylupo
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Callum Connor - Piero Guaylupo theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, konstantinosg (xếp hạng 1352 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 9.1 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Piero Guaylupo (-110) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, fedewinn (xếp hạng ở 1708) đưa ra mẹo cược với -110 cho Piero Guaylupo (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 9.1.

konstantinosg
konstantinosg
Xếp hạng 1352/1640
Lợi nhuận : -137.52
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
fedewinn
fedewinn
Xếp hạng 1708/1640
Lợi nhuận : -2160.78
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Callum Connor - Piero Guaylupo theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, konstantinosg (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -2.13%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 9.1 bằng cách đặt cược 10 vào Piero Guaylupo (-110) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có fedewinn với tỷ suất lợi nhuận -6.43%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Piero Guaylupo (-110) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 9.1.

konstantinosg
konstantinosg
Xếp hạng 627/1640
Hiệu suất : -2.13%
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
fedewinn
fedewinn
Xếp hạng 908/1640
Hiệu suất : -6.43%
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10

Mẹo cược của JohnnyBet cho Callum Connor - Piero Guaylupo bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! fedewinn, với tham số ODI là 525.38 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -110 cho Piero Guaylupo trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 9.1. konstantinosg (ODI: -5.41) đặt cược để kiếm lợi nhuận 9.1 bằng cách đặt 10 vào Piero Guaylupo (-110) trong kèo cược Home Away.

fedewinn
fedewinn
Xếp hạng 18/1640
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 525.38
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
konstantinosg
konstantinosg
Xếp hạng 1446/1640
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -5.41
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10

Mẹo cược từ AI cho trận Callum Connor vs Piero Guaylupo

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Callum Connor vs Piero Guaylupo là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Piero Guaylupo trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -110, với số tiền đặt cược là 10, từ konstantinosg. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Piero Guaylupo (-110) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ fedewinn.

Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10
Home Away
-110 for Piero Guaylupo
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.10

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Callum Connor vs Piero Guaylupo. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Piero Guaylupo (tỷ lệ cược -110). Một chiến thắng cho Callum Connor (-106) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Callum Connor vs Piero Guaylupo Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -110 cho Piero Guaylupo (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+