25.09.2026 07:00 • Turkey • WTA 125k Ankara 2026

Berfu Cengiz - Han Shi Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Berfu Cengiz và Han Shi sẽ diễn ra vào lúc 07:00 ngày 25.09.2026.

Berfu Cengiz
—
Han Shi

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Berfu Cengiz vs Han Shi được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Berfu Cengiz'' ở tỷ lệ cược +150, được 2 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Berfu Cengiz
100%
2 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 22
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Berfu Cengiz - Han Shi theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, savic (xếp hạng 1576 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 15.0 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Berfu Cengiz (+150) trong kèo cược Home Away. Mặt khác, abreujg78 (xếp hạng ở 1769) đưa ra mẹo cược với +150 cho Berfu Cengiz (Home Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 15.0.

savic
savic
Xếp hạng 1576/1664
Lợi nhuận : -326.71
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00
savic
savic
Xếp hạng 1576/1664
Lợi nhuận : -326.71
Over/Under 22
+108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1769/1664
Lợi nhuận : -27008.1
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Berfu Cengiz - Han Shi theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, savic (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -3.23%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 15.0 bằng cách đặt cược 10 vào Berfu Cengiz (+150) trong thị trường Home Away. Tiếp theo, có abreujg78 với tỷ suất lợi nhuận -19.15%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Berfu Cengiz (+150) trong thị trường Home Away. Lợi nhuận ước tính là 15.0.

savic
savic
Xếp hạng 729/1664
Hiệu suất : -3.23%
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00
savic
savic
Xếp hạng 729/1664
Hiệu suất : -3.23%
Over/Under 22
+108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1290/1664
Hiệu suất : -19.15%
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00

Mẹo cược của JohnnyBet cho Berfu Cengiz - Han Shi bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! savic, với tham số ODI là 196.77 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược +150 cho Berfu Cengiz trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 15.0. abreujg78 (ODI: -29942.3) đặt cược để kiếm lợi nhuận 15.0 bằng cách đặt 10 vào Berfu Cengiz (+150) trong kèo cược Home Away.

savic
savic
Xếp hạng 36/1664
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 196.77
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00
savic
savic
Xếp hạng 36/1664
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 196.77
Over/Under 22
+108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1767/1664
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -29942.3
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00

Mẹo cược từ AI cho trận Berfu Cengiz vs Han Shi

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Berfu Cengiz vs Han Shi là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Berfu Cengiz trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược +150, với số tiền đặt cược là 10, từ savic. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Berfu Cengiz (+150) trong thị trường Home Away với số tiền cược là 10 từ abreujg78.

Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00
Over/Under 22
+108 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 10.80
Home Away
+150 for Berfu Cengiz
10/10
Lợi nhuận ước tính 15.00

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Berfu Cengiz vs Han Shi. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Berfu Cengiz (tỷ lệ cược +150). Trong khi đó, một chiến thắng cho Han Shi (-164) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 100%
2 0%

Berfu Cengiz vs Han Shi Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược +150 cho Berfu Cengiz (Home Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược +108 cho Over (Over/Under 22)
Chơi có trách nhiệm 18+