29.07.2026 12:30 San Marino ATP Challenger San Marino 2026

Alexandre Muller - Marco Cecchinato Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Alexandre Muller và Marco Cecchinato sẽ diễn ra vào lúc 12:30 ngày 29.07.2026.

Alexandre Muller
Marco Cecchinato

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Alexandre Muller vs Marco Cecchinato được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Away' với kết quả dự đoán ''Marco Cecchinato'' ở tỷ lệ cược -103, được 1 trong tổng số 1 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Away
Marco Cecchinato
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Alexandre Muller - Marco Cecchinato theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Wilhelmine (xếp hạng 2201 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 9.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào Marco Cecchinato (-103) trong kèo cược Home Away.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2201/2029
Lợi nhuận : -3169.14
Home Away
-103 for Marco Cecchinato
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.70

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Alexandre Muller - Marco Cecchinato theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Wilhelmine (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -6.76%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 9.7 bằng cách đặt cược 10 vào Marco Cecchinato (-103) trong thị trường Home Away.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 985/2029
Hiệu suất : -6.76%
Home Away
-103 for Marco Cecchinato
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.70

Mẹo cược của JohnnyBet cho Alexandre Muller - Marco Cecchinato bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Wilhelmine, với tham số ODI là -314.03 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -103 cho Marco Cecchinato trong thị trường Home Away. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 9.7.

Wilhelmine
Wilhelmine
Xếp hạng 2192/2029
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -314.03
Home Away
-103 for Marco Cecchinato
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.70

Mẹo cược từ AI cho trận Alexandre Muller vs Marco Cecchinato

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Alexandre Muller vs Marco Cecchinato là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào Marco Cecchinato trong thị trường Home Away, với tỷ lệ cược -103, với số tiền đặt cược là 10, từ Wilhelmine.

Home Away
-103 for Marco Cecchinato
10/10
Lợi nhuận ước tính 9.70

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Alexandre Muller vs Marco Cecchinato. Dự đoán hàng đầu, với 100% số phiếu bầu, là chiến thắng dành cho Marco Cecchinato (tỷ lệ cược -103). Một chiến thắng cho Alexandre Muller (-116) nhận được 0% số phiếu bầu.

1 0%
2 100%

Alexandre Muller vs Marco Cecchinato Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -103 cho Marco Cecchinato (Home Away)
Chơi có trách nhiệm 18+