23.10.2026 08:00 • Asia • AFC Challenge League 2026/2027

Ahal FC - Al Ansar Beirut Nhận định và mẹo cược

Trận đấu giữa Ahal FC và Al Ansar Beirut sẽ diễn ra vào lúc 08:00 ngày 23.10.2026.

Ahal FC
—
	 Al Ansar Beirut
Al Ansar Beirut

Chọn kèo bạn muốn!

Xem ngay các lựa chọn và dự đoán kèo cược mới nhất cho trận Ahal FC vs Al Ansar Beirut được cộng đồng Tipsters người mách nước của JohnnyBet chọn lựa. Một trong những thị trường cá cược phổ biến nhất là 'Home Draw Away' với kết quả dự đoán ''Ahal FC'' ở tỷ lệ cược +551, được 1 trong tổng số 2 người dùng .

Loại cược phổ biết nhất:

Home Draw Away
Ahal FC
50%
1 trong số 2 tipster người mách nước
Over/Under 1.75
Over
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước
Correct Score
0:2
100%
1 trong số 1 tipster người mách nước

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ahal FC - Al Ansar Beirut theo lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Tipster người mách nước mang đến mẹo có lợi nhuận cao nhất cho sự kiện này, Dziadyga (xếp hạng 1856 về tổng lợi nhuận) đang dự đoán 45.6 lợi nhuận bằng cách đặt cược 6 vào 0:2 (+760) trong kèo cược Correct Score. Mặt khác, Galstan (xếp hạng ở 1971) đưa ra mẹo cược với -179 cho Al Ansar Beirut (Home Draw Away) bằng cách đặt cược 10 để có được lợi nhuận ước tính là 5.6. Tipster người mách nước có lợi nhuận cao thứ ba (2063 trong mùa giải này), Gustawo1975 ước tính sẽ thu được 1.7 lợi nhuận bằng cách đặt cược 10 vào -588 cho Over trong thị trường Over/Under 1.75.

Dziadyga
Dziadyga
Xếp hạng 1856/1959
Lợi nhuận : -357.04
Correct Score
+760 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
Galstan
Galstan
Xếp hạng 1971/1959
Lợi nhuận : -830.24
Home Draw Away
-179 for Al Ansar Beirut
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60
Gustawo1975
Gustawo1975
Xếp hạng 2063/1959
Lợi nhuận : -4364.27
Over/Under 1.75
-588 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.70
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2068/1959
Lợi nhuận : -39203.9
Home Draw Away
+551 for Ahal FC
6/10
Lợi nhuận ước tính 33.06

Mẹo cá cược của JohnnyBet cho Ahal FC - Al Ansar Beirut theo tỷ suất lợi nhuận của các chuyên gia Tipster

Nếu bạn tin tưởng vào tỷ suất lợi nhuận hơn là lợi nhuận tuyệt đối, Dziadyga (với tỷ suất lợi nhuận tổng thể -3.15%) đưa ra dự đoán để đạt được lợi nhuận 45.6 bằng cách đặt cược 6 vào 0:2 (+760) trong thị trường Correct Score. Tiếp theo, có Galstan với tỷ suất lợi nhuận -4.03%. Đưa ra gợi ý với số tiền cược 10 cho Al Ansar Beirut (-179) trong thị trường Home Draw Away. Lợi nhuận ước tính là 5.6. Gustawo1975 (tỷ suất lợi nhuận -5.46%) đã chọn mức cược -588 cho Over trong thị trường Over/Under 1.75. Đặt cược 10 sẽ mang lại lợi nhuận 1.7 nếu đúng.

Dziadyga
Dziadyga
Xếp hạng 850/1959
Hiệu suất : -3.15%
Correct Score
+760 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
Galstan
Galstan
Xếp hạng 920/1959
Hiệu suất : -4.03%
Home Draw Away
-179 for Al Ansar Beirut
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60
Gustawo1975
Gustawo1975
Xếp hạng 1030/1959
Hiệu suất : -5.46%
Over/Under 1.75
-588 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.70
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 1486/1959
Hiệu suất : -17.82%
Home Draw Away
+551 for Ahal FC
6/10
Lợi nhuận ước tính 33.06

Mẹo cược của JohnnyBet cho Ahal FC - Al Ansar Beirut bởi Tipster người mách nước. ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược)

Những Tipstser người mách nước này biết cách tìm ra các kèo cược có giá trị tốt nhất! Gustawo1975, với tham số ODI là 141.23 đặt cược 10 vào tỷ lệ cược -588 cho Over trong thị trường Over/Under 1.75. Nó sẽ mang lại lợi nhuận 1.7. Galstan (ODI: 33.6) đặt cược để kiếm lợi nhuận 5.6 bằng cách đặt 10 vào Al Ansar Beirut (-179) trong kèo cược Home Draw Away. Xếp thứ ba trong bảng xếp hạng chung (ODI: 30.95), Dziadyga, đã chọn thị trường Correct Score bằng cách đặt cược 6 với tỷ lệ cược +760 cho 0:2, ước tính lợi nhuận là 45.6.

Gustawo1975
Gustawo1975
Xếp hạng 53/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 141.23
Over/Under 1.75
-588 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.70
Galstan
Galstan
Xếp hạng 128/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 33.6
Home Draw Away
-179 for Al Ansar Beirut
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60
Dziadyga
Dziadyga
Xếp hạng 135/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : 30.95
Correct Score
+760 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
abreujg78
abreujg78
Xếp hạng 2065/1959
ODI (chỉ báo chênh lệch tỷ lệ cược) : -45442.1
Home Draw Away
+551 for Ahal FC
6/10
Lợi nhuận ước tính 33.06

Mẹo cược từ AI cho trận Ahal FC vs Al Ansar Beirut

Kết quả mà AI dự đoán cho trận đấu Ahal FC vs Al Ansar Beirut là gì? AI tính toán rằng kết quả có khả năng xảy ra nhất là đặt cược vào 0:2 trong thị trường Correct Score, với tỷ lệ cược +760, với số tiền đặt cược là 6, từ Dziadyga. Một kèo ngon khác mà đươc AI ưa chuộng là đặt cược vào Al Ansar Beirut (-179) trong thị trường Home Draw Away với số tiền cược là 10 từ Galstan. Theo thuật toán thì kèo cược có khả năng thắng cao thứ ba là Over trong thị trường Over/Under 1.75, trong đó Gustawo1975 đang đặt 10 với tỷ lệ cược là -588.

Correct Score
+760 for 0:2
6/10
Lợi nhuận ước tính 45.60
Home Draw Away
-179 for Al Ansar Beirut
10/10
Lợi nhuận ước tính 5.60
Over/Under 1.75
-588 for Over
10/10
Lợi nhuận ước tính 1.70
Home Draw Away
+551 for Ahal FC
6/10
Lợi nhuận ước tính 33.06

Những tipster của chúng tôi đã lên tiếng!

Cộng đồng JohnnyBet đưa ra sự đoán cho trận đấu sắp tới giữa Ahal FC vs Al Ansar Beirut. Dự đoán hàng đầu, với 50% số phiếu là chiến thắng cho Ahal FC (tỷ lệ cược là +551). Trong khi đó, chiến thắng cho Al Ansar Beirut (-179) đã nhận được 50% số phiếu, với 0% dự đoán là hòa (+371).

1 50%
X 0%
2 50%
Dự đoán:
Tỷ lệ cược +760 cho Ahal FC 0:2 Al Ansar Beirut

Ahal FC vs Al Ansar Beirut Mẹo cược

Mẹo 1:
Tỷ lệ cược -179 cho Al Ansar Beirut (Home Draw Away)
Mẹo 2:
Tỷ lệ cược -588 cho Over (Over/Under 1.75)
Chơi có trách nhiệm 18+